Hanyar Hanyar

Hanyar Hanyar or ragar hanya hexagonalwani nau'in igiyar waya ne da ake yi da wayoyi na karfe.An fara murɗa waɗannan wayoyi sau biyu sannan a saƙa su cikin tsarin raga tare da maimaita ragamar hexagon.A ƙarshe, ana kuma saƙa sanda mai jujjuyawa a cikin duk ragamar ragargaza guda huɗu don inganta amincin tsarin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Hanyar Hanyar or ragar hanya hexagonalwani nau'in igiyar waya ne da ake yi da wayoyi na karfe.An fara murɗa waɗannan wayoyi sau biyu sannan a saƙa su cikin tsarin raga tare da maimaita ragamar hexagon.A ƙarshe, ana kuma saƙa sanda mai jujjuyawa a cikin duk ragamar ragargaza guda huɗu don inganta amincin tsarin.

Tsari da bayyanar ragamar hanya na iya bayyana rauni, amma a zahiri, ana ɗaukarsa a matsayin araga mai nauyi mai nauyiwanda ke ƙara ƙarfin lodi kuma yana ba da juriya ga tsatsa da lalata.Saboda nauyin nauyinsa da ƙarfinsa, ana amfani da shi azaman ƙarfafawa kafin a yi amfani da kwalta ko yadudduka na kankare.Ƙarfin ɗaukar nauyi da ƙarfin juzu'i na hanyoyin da aka ƙarfafa tare da ragamar hanya yakan zama mafi girma fiye da hanyoyin da aka yi ba tare da ɗaya ba.

Hanyar Hanya - Duk abin da kuke buƙatar sani

Kamar yadda sunan yake nunawa.ragamar hanyatsari ne na karfen waya mai lamba hexagonal wanda ake amfani da shi akan hanyoyin don inganta karfin lodin su tare da wasu fa'idodi.Gabaɗaya, zaku iya tunanin ragar hanyar azaman tsari mai girma 3 wanda ke samar da haɗin gwiwa mai ƙarfi da shiga tsakani lokacin da aka zubar da kayan cikawa.

Daga hanyoyi zuwa gyaran gyare-gyare, ana iya samun aikace-aikacen ragamar hanya a yawancin gine-ginen jama'a.Haka kuma, ana iya magance matsalolin gama gari kamar rugujewar ƙasa, gajiyawar kwalta, da tsagewa, waɗanda ke da alaƙa da hanyoyi, cikin sauƙi.Don sakamako mafi kyau, masana sun ba da shawarar ƙara mash ɗin hanya tsakanin bituminous da yadudduka na kwalta.A taƙaice, ƙara ragar hanyar kafin yin amfani da siminti ko kwalta na iya ƙara tsawon rayuwar hanyoyin.

Idan muka yi magana game da zurfin raga na hanya da girman, zai iya dogara ne akan buƙatun hanya, halaye na geometric, har ma da ingancin hanyar.

A kusan kowane yanki na duniya, ana ba da ragar hanya ta hanyar nadi.Dalilin samar da ragar hanyar a cikin wannan nau'i yana da sauƙi - Yana ba da damar sauƙin sufuri zuwa wurin ginin kuma za'a iya saukewa cikin sauƙi kafin aikace-aikacen.Da zarar an sanya ragar hanyar, kuma an ƙara kayan cikawa, haɗin gwiwa mai ƙarfi tsakanin kayan da aka zubar da ragar hanyar yana haifar da wani wuri mai ƙarfi & nauyi mai nauyi.

 

Fa'idodin Rukunin Hanya

Bari mu bincika wasu fa'idodinHanyar Hanyar:

  1. Yana haɓaka ƙarfin lodin hanyoyi, pavements, da kowane tsari.
  2. Ana iya jigilar shi cikin sauƙi da shigar da shi.
  3. Yana ba da juriya ga tsatsa da lalata.
  4. Tsarinsa mai girma uku yana ba shi damar samar da haɗin gwiwa mai ƙarfi tare da kayan zubewa (concrete ko kwalta) don haka yana ƙaruwa da ƙarfi.
  5. Ana iya amfani da ragar waya don gina hanyar siminti da kwalta.
  6. Hakanan za'a iya amfani da ragamar hanya don gyare-gyaren pavements da hanyoyi.Saboda amfani da shi a cikin pavements, ana kuma kiran shi da ragargaje.
  7. ragar hanyar hanya ce mai arha mai sauƙi wanda ke ƙara ƙarfin tsawon rayuwar hanyoyi.

 

Aikace-aikace Mesh Road

Amfanin gama gariragamar hanyana gina ko gyaran titunan birni, manyan tituna, da lafuzza.Ana iya ganin wani sanannen amfani a cikin ƙararrawa na kankare ragamar babbar hanya, inda ake amfani da tsarin raga don dalilai na ƙarfafawa.Bincike ya nuna cewa kara yawan ragar hanyoyin a cikin gine-gine na iya kara yawan aiki tare da rage lalacewar hanyoyin.Idan muka kwatanta farashin ragar hanya tare da ƙarin rayuwar sabis na tituna, yana biyan kansa a cikin ɗan gajeren lokaci!

 

Sayi ragamar hanya

 

Ya danganta da buƙatun ku, ragar hanyar tana zuwa cikin faɗin mabambanta kuma zai dogara da inda da kuma yadda kuke son amfani da shi.Idan kuna neman siyan ragamar hanya mai inganci akan farashi mai araha, zaku iya samo ta dagaFarashin ASX METALS- Mun kasance muna masana'anta & fitar da ragar waya sama da shekaru 20!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana